Mahir Emreli
Appearance
Mahir Emreli | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Tver (en) , 1 ga Yuli, 1997 (27 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Azerbaijan | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai buga tsakiya | ||||||||||||||||||||||
Lamban wasa | 45 | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 75 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 185 cm |
Mahir Mahir oğlu Emreli (wanda ya gabata Mahir Anar oğlu Mədətov, an haife shi a ranar 1 ga Yuli 1997) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Azerbaijan wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba ga Konyaspor da tawagar ƙasar Azerbaijan . Bayan Konyaspor, ya buga wa Baku, Qarabağ, Legia Warsaw da Dinamo Zagreb .[1]
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Официально: Махир Мадатов стал Махиром Эмрели Махир оглу (ФОТО)". azerifootball.com/(in Russian). Azeri Football. 10 May 2019. Archivedfrom the original on 10 May 2019. Retrieved 10 May2019.